Dubawa da Gwajin Matsakaici da Ƙarƙashin Matsaloli

Gwaji

Dubawa da gwajin matsakaici da ƙananan bawuloli

Hanyar gwajin harsashi:
1. Rufe mashigai da mashigar bawul kuma latsa gland ɗin tattarawa don yin hoist a wani ɗan buɗewa wuri.
2. Cika harsashi na jiki tare da matsakaici kuma a hankali danna shi zuwa matsa lamba na gwaji.
3. Bayan kai lokacin ƙayyadaddun lokaci, duba ko harsashi (ciki har da akwatin shaƙewa da haɗin gwiwa tsakanin jikin bawul da bonnet) yana yoyo Dubi tebur don zafin gwaji, matsakaicin gwaji, matsa lamba na gwaji, tsawon lokacin gwaji da ƙimar ƙyalli da aka yarda gwajin harsashi.

Hanyoyi da matakai na gwajin aikin hatimi:
1. Rufe duka ƙarshen bawul, ci gaba da buɗewa ɗan buɗewa, cika ramin jiki tare da matsakaici, kuma a hankali matsa lamba zuwa gwajin gwaji.
2. Rufe hoist, saki matsa lamba a gefe ɗaya na bawul, kuma danna ɗayan ƙarshen ta hanya ɗaya.
3. The sama sealing da bawul kujera sealing gwaje-gwaje (bisa ga ƙayyadadden matsa lamba) dole ne a za'ayi ga kowane saiti kafin barin masana'anta don hana yayyo Dubi tebur don gwajin zazzabi, gwajin matsakaici, gwajin matsa lamba, gwajin duration da izinin yayyo. adadin gwajin hatimi.

Abu (API598) Ƙaddamar da ma'auni Adadin zubar da ciki
Gwajin Shell Gwajin matsa lamba Mpa 2.4 babu leak(babu faduwa a fili na rigar ƙasa)
Ci gaba lokaci S 15
Gwajin zafin jiki <= 125°F(52℃)
Matsakaicin gwaji ruwa
Gwajin aikin hatimi Gwajin matsa lamba Mpa 2.4 noleak
Ci gaba lokaci S 15
Gwajin zafin jiki <= 125°F(52℃)
Matsakaicin gwaji ruwa